Mặt bằng kd tốt-ngay chợ hoa cau q9-100m2-2pn-2wc-chỉ 11,2tỷ
Phường Phước Long B, TP HCM
11 tỷ 200 triệu
92 m2 (45x19)
2 pn
2 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Chỉ 11,2 tỷ sở hữu ngay ngôi nhà vứa ở vừa kinh doanh, hay cho thuê vừa giữ tài sản vừa có dòng tiền ngay Phước Long B, Quận 9- 4,3m x 19m, 1 trệt kinh doanh, 1 lửng và sân thượng có vườn lan. Nhà có bếp, 2PN,2WC,lề đường để xe rộng rãi đầy đủ công năng cho gia đình, thích hợp ở lâu dài- Sổ riêng, công chứng
Chỉ 11,2 tỷ sở hữu ngay ngôi nhà vứa ở vừa kinh doanh, hay cho thuê vừa giữ tài sản vừa có dòng tiền ngay Phước Long B, Quận 9- 4,3m x 19m, 1 trệt kinh doanh, 1 lửng và sân thượng có vườn lan. Nhà có bếp, 2PN,2WC,lề đường để xe rộng rãi đầy đủ công năng cho gia đình, thích hợp ở lâu dài- Sổ riêng, công chứng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 92 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt bằng kd tốt-ngay chợ hoa cau q9-100m2-2pn-2wc-chỉ 11,2tỷ", có mã số #309079, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu