Mặt bằng nguyễn du , toạ độ vàng cho các thương hiệu lữ hành
Phố Nguyễn Du, Phường Nguyễn Du, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
26 triệu
40 m2 (5x8)
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
MẶT BẰNG NGUYỄN DU , TOẠ ĐỘ VÀNG CHO CÁC THƯƠNG HIỆU LỮ HÀNH
\"Chạm vào chất Kinh Kỳ ngay thềm Ga Lê Duẩn. Chính Chủ Tôi dành riêng một không gian độc bản cho lữ hành quốc tế , nơi sự tĩnh lặng và chiều sâu văn hóa trở thành
MẶT BẰNG NGUYỄN DU , TOẠ ĐỘ VÀNG CHO CÁC THƯƠNG HIỆU LỮ HÀNH
\"Chạm vào chất Kinh Kỳ ngay thềm Ga Lê Duẩn. Chính Chủ Tôi dành riêng một không gian độc bản cho lữ hành quốc tế , nơi sự tĩnh lặng và chiều sâu văn hóa trở thành
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt bằng nguyễn du , toạ độ vàng cho các thương hiệu lữ hành", có mã số #310937, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu