Mặt phố khương đình - 130m x 6t - 3 ô tô tránh nhau - vỉa hè - view thoáng vĩnh viễn - ô chờ thang máy - vị trí siêu đẹp - giá đầu tư
Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
47 tỷ 900 triệu
130 m2 (45x29)
6 pn
8 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
☎️LH Thành Công 0388618899
- Nhà mình nằm trên mặt phố vị trí rộng đẹp, khu vực cho thuê cực kỳ đông khách, kinh doanh mọi loại hình.
- Nhà chủ tự tay xây cực kỳ tâm huyết, có ô chờ sẵn thang máy, chủ mới về lắp thang máy dễ dàng.
- Nhà đang cho thuê bán hàng giá hữu nghị 40tr/tháng.
????Thiết kế 6 tầng:T1: Kinh doanh thông sànT2,3,4.5: Mỗi tầng 2 ngủ + 2vệ sinh khép kín. T6: phòng thờ + sân phơi.
???? Sổ đỏ đẹp, cất két sẵn sàng giao dịch????Giá bán (có thương lượng) 47,9 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
- Nhà mình nằm trên mặt phố vị trí rộng đẹp, khu vực cho thuê cực kỳ đông khách, kinh doanh mọi loại hình.
- Nhà chủ tự tay xây cực kỳ tâm huyết, có ô chờ sẵn thang máy, chủ mới về lắp thang máy dễ dàng.
- Nhà đang cho thuê bán hàng giá hữu nghị 40tr/tháng.
????Thiết kế 6 tầng:T1: Kinh doanh thông sànT2,3,4.5: Mỗi tầng 2 ngủ + 2vệ sinh khép kín. T6: phòng thờ + sân phơi.
???? Sổ đỏ đẹp, cất két sẵn sàng giao dịch????Giá bán (có thương lượng) 47,9 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 29 m |
| Diện tích | 130 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt phố khương đình - 130m x 6t - 3 ô tô tránh nhau - vỉa hè - view thoáng vĩnh viễn - ô chờ thang máy - vị trí siêu đẹp - giá đầu tư", có mã số #310330, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu