Mặt tiền đặng thúc vịnh – ngang 11m – dòng tiền 30tr/tháng
Đường Đặng Thúc Vịnh, Xã Đông Thạnh, Huyện Hóc Môn, TP HCM
16 tỷ 500 triệu
220 m2 (11x20)
4 pn
4 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
MẶT TIỀN ĐẶNG THÚC VỊNH – NGANG 11M – DÒNG TIỀN 30TR/THÁNG
Trục Đặng Thúc Vịnh – khu kinh doanh sầm uất, lưu lượng xe cao
Buôn bán đa ngành nghề – vị trí cực kỳ dễ khai thác.
Diện tích: 11m x 20m – khuôn đất đẹp, hiếm.
Hiện trạng: nhà lầu + nhà cấp 4
MẶT TIỀN ĐẶNG THÚC VỊNH – NGANG 11M – DÒNG TIỀN 30TR/THÁNG
Trục Đặng Thúc Vịnh – khu kinh doanh sầm uất, lưu lượng xe cao
Buôn bán đa ngành nghề – vị trí cực kỳ dễ khai thác.
Diện tích: 11m x 20m – khuôn đất đẹp, hiếm.
Hiện trạng: nhà lầu + nhà cấp 4
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán kho, nhà xưởng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 11 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 220 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền đặng thúc vịnh – ngang 11m – dòng tiền 30tr/tháng", có mã số #310017, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu