Siêu phẩm biệt thự mini hóc môn – 2 căn riêng biệt giá 5.3 tỷ
Đường 19 Tháng 1, Thị trấn Hóc Môn, Huyện Hóc Môn, TP HCM
5 tỷ 300 triệu
145 m2 (145x5)
4 pn
3 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? SIÊU PHẨM BIỆT THỰ MINI HÓC MÔN – 2 CĂN RIÊNG BIỆT
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 145 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 145 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm biệt thự mini hóc môn – 2 căn riêng biệt giá 5.3 tỷ", có mã số #320899, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu