???? mặt tiền kinh doanh sầm uất – trần thị bốc, hóc môn ???? ???? giá chỉ 6.5 tỷ thương lượng
Đường Trần Thị Bốc, Thị trấn Hóc Môn, Huyện Hóc Môn, TP HCM
6 tỷ 500 triệu
135 m2 (135x6)
5 pn
3 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? MẶT TIỀN KINH DOANH SẦM UẤT – TRẦN THỊ BỐC, HÓC MÔN ???????? Giá chỉ 6.5 TỶ THƯƠNG LƯỢNG???? Diện tích đẹp: 5.5 x 24m – nở hậu nhẹ 5.68m tài lộc???? Công nhận đủ 134.7m² – Sổ hồng riêng???? Kết cấu kiên cố:• 1 trệt 2 lầu• 5 phòng ngủ – 3WC• Có phòng thờ riêng• Sân để xe hơi rộng rãi???? Mặt tiền đường nhựa 12m – khu kinh doanh sầm uất (76)???? Vị trí cực đẹp:• Gần THPT Lý Thường Kiệt• Bao quanh nhiều trường cấp 1,2• Chỉ 500m ra chợ Hóc Môn• Di chuyển Quận 12 thuận tiện, nhanh chóng✨ Khu vực hiếm nhà bán – tiềm năng tăng giá tốt✨ Phù hợp: ở kết hợp kinh doanh, văn phòng công ty, spa, nail, phòng mạch, showroom… đa ngành nghề???? Pháp lý chuẩn – sổ hồng riêng cất tủ???? Công chứng ngay trong ngày☎️ Liên hệ 0901746387 - Nhà Đất Bình An.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 135 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 135 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? mặt tiền kinh doanh sầm uất – trần thị bốc, hóc môn ???? ???? giá chỉ 6.5 tỷ thương lượng", có mã số #316065, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu