TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Mặt tiền đường 30m có lề – đối diện công viên – sẵn dòng tiền – 73m chỉ 8.2 tỷ
Đường Hiền Vương, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
8 tỷ 200 triệu
73 m2 (35x21)
1 pn
1 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
Mặt tiền đường 30m có vỉa hè, đối diện công viên, vị trí đẹp thoáng sáng, khu dân cư sung túc, thuận tiện kinh doanh và khai thác dòng tiền.
Kết nối nhanh Nguyễn Sơn, Luỹ Bán Bích, Thoại Ngọc Hầu.
Diện tích 73m², hiện trạng nhà cấp 4 đang cho thuê nên sẵn dòng tiền. Phù hợp mua giữ tài sản, xây mới làm văn phòng, căn hộ dịch vụ hoặc khai thác kinh doanh.
Pháp lý sổ riêng, công chứng nhanh.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Kết nối nhanh Nguyễn Sơn, Luỹ Bán Bích, Thoại Ngọc Hầu.
Diện tích 73m², hiện trạng nhà cấp 4 đang cho thuê nên sẵn dòng tiền. Phù hợp mua giữ tài sản, xây mới làm văn phòng, căn hộ dịch vụ hoặc khai thác kinh doanh.
Pháp lý sổ riêng, công chứng nhanh.
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 73 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Mặt tiền đường 30m có lề – đối diện công viên – sẵn dòng tiền – 73m chỉ 8.2 tỷ", có mã số #307772, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu