Mặt tiền hoàng hoa thám 126.6m2 3 tầng nở hậu giá 19 tỷ hải châu
Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Chính Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
19 tỷ
127 m2 (5x25)
2 pn
2 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Bán nhà mặt tiền đường Hoàng Hoa Thám, quận Hải Châu, Đà Nẵng. Vị trí trung tâm kinh doanh sầm uất, gần Lê Duẩn – tuyến phố thời trang, gần Ga Hải Phòng, sát trường Trần Cao Vân, thuận tiện mọi hoạt động kinh doanh.
Bán nhà mặt tiền đường Hoàng Hoa Thám, quận Hải Châu, Đà Nẵng. Vị trí trung tâm kinh doanh sầm uất, gần Lê Duẩn – tuyến phố thời trang, gần Ga Hải Phòng, sát trường Trần Cao Vân, thuận tiện mọi hoạt động kinh doanh.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 127 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền hoàng hoa thám 126.6m2 3 tầng nở hậu giá 19 tỷ hải châu", có mã số #309122, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu