Mặt tiền phong châu tp nha trang 6.2tr/m2 có thổ cư, có nhà hoàn công, có quán cf ngang 11m giá không thể rẻ hơn o79-53.53.53o
Đường Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
8 tỷ
1,298 m2 (11x118)
2 pn
2 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
✭ MẶT TIỀN PHONG CHÂU VĨNH THÁI – CHỈ 6.2TR/M², ĐỐI DIỆN SUNGROUP 50HA ????
Cơ hội hiếm sở hữu đất mặt tiền Phong Châu Vĩnh Thái – Nha Trang, vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá mạnh khi hạ tầng và đại đô thị phát triển.
✅ Diện tích: 1.297m² ngang 11m✅ Thổ cư: 100m² – quy hoạch 50% thổ cư, 50% TMDV✅ Đã có nhà hoàn công trên đất✅ Hiện có quán café + nhà ở, còn sử dụng tốt, có thể khai thác ngay✅ Đối diện Sun Group, khu dân cư hiện hữu lâu đời, kết nối thuận tiện✅ Đất triền nhẹ, view thoáng đẹp, phù hợp làm homestay, lưu trú, café sân vườn hoặc đầu tư dòng tiền
???? Giá chỉ 8 tỷ (~6.2 triệu/m²) – mức giá cực tốt cho mặt tiền Phong Châu có thổ cư, chưa bằng một phần nhỏ mặt bằng khu vực phát triển tương lai.
???? LH: ???? O79-53.53.53O ???? Mr Đăng
Cơ hội hiếm sở hữu đất mặt tiền Phong Châu Vĩnh Thái – Nha Trang, vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá mạnh khi hạ tầng và đại đô thị phát triển.
✅ Diện tích: 1.297m² ngang 11m✅ Thổ cư: 100m² – quy hoạch 50% thổ cư, 50% TMDV✅ Đã có nhà hoàn công trên đất✅ Hiện có quán café + nhà ở, còn sử dụng tốt, có thể khai thác ngay✅ Đối diện Sun Group, khu dân cư hiện hữu lâu đời, kết nối thuận tiện✅ Đất triền nhẹ, view thoáng đẹp, phù hợp làm homestay, lưu trú, café sân vườn hoặc đầu tư dòng tiền
???? Giá chỉ 8 tỷ (~6.2 triệu/m²) – mức giá cực tốt cho mặt tiền Phong Châu có thổ cư, chưa bằng một phần nhỏ mặt bằng khu vực phát triển tương lai.
???? LH: ???? O79-53.53.53O ???? Mr Đăng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 11 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 118 m |
| Diện tích | 1,298 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 24 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền phong châu tp nha trang 6.2tr/m2 có thổ cư, có nhà hoàn công, có quán cf ngang 11m giá không thể rẻ hơn o79-53.53.53o", có mã số #322218, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu