Nhà phố lõi trung tâm nha trang – giữ tiền cực tốt
Đường Phạm Hồng Thái, Phường Vạn Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
6 tỷ 200 triệu
32 m2 (6x5)
1 pn
2 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà 1 trệt 1 lầu mặt tiền Phạm Hồng Thái, ngay sát Chợ Đầm và khu Cơm Trường Tàu. Khu dân cư sầm uất, an ninh, giá trị đất tăng bền vững theo thời gian. Giá chỉ 6,2 tỷ cho một bất động sản vị trí kim cương.
Liên hệ: Mr. Sang 0867 987 696.
Bán nhà 1 trệt 1 lầu mặt tiền Phạm Hồng Thái, ngay sát Chợ Đầm và khu Cơm Trường Tàu. Khu dân cư sầm uất, an ninh, giá trị đất tăng bền vững theo thời gian. Giá chỉ 6,2 tỷ cho một bất động sản vị trí kim cương.
Liên hệ: Mr. Sang 0867 987 696.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 13 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà phố lõi trung tâm nha trang – giữ tiền cực tốt", có mã số #322154, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu