Bán toà vp mặt phố vũ phạm hàm - cầu giấy - 160m2 - 5 tầng mt 9m - dt 100tr/th - 116 tỷ
Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
116 tỷ
160 m2 (9x18)
6 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 160m2, mặt tiền khủng 9m cực hiếm trong khu vực.
₋ Thiết kế 5 tầng thông sàn kinh doanh, nhà xây kiên cố móng 9 tầng, sở hữu 2 mặt thoáng trước sau.
₋ Vị trí siêu VIP mặt phố Vũ Phạm Hàm - trung tâm Cầu Giấy, khu vực sầm uất bậc nhất, tập trung nhiều biệt thự, liền kề và toà văn phòng lớn.
₋ Khai thác dòng tiền ổn định đạt 100 triệu/tháng, phù hợp làm showroom, spa, thẩm mỹ viện hoặc giữ tiền đỉnh cao.
₋ Diện tích 160m2, mặt tiền khủng 9m cực hiếm trong khu vực.
₋ Thiết kế 5 tầng thông sàn kinh doanh, nhà xây kiên cố móng 9 tầng, sở hữu 2 mặt thoáng trước sau.
₋ Vị trí siêu VIP mặt phố Vũ Phạm Hàm - trung tâm Cầu Giấy, khu vực sầm uất bậc nhất, tập trung nhiều biệt thự, liền kề và toà văn phòng lớn.
₋ Khai thác dòng tiền ổn định đạt 100 triệu/tháng, phù hợp làm showroom, spa, thẩm mỹ viện hoặc giữ tiền đỉnh cao.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 160 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán toà vp mặt phố vũ phạm hàm - cầu giấy - 160m2 - 5 tầng mt 9m - dt 100tr/th - 116 tỷ", có mã số #322238, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu