Mặt tiền trần thị bốc – kinh doanh đỉnh – ô tô ngủ trong nhà
Đường Ấp Tam Đông, Xã Đông Thạnh, Huyện Hóc Môn, TP HCM
5 tỷ 600 triệu
79 m2 (4x19)
1 pn
1 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
????????MẶT TIỀN TRẦN THỊ BỐC – KINH DOANH ĐỈNH – Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ ???????? Đông Thạnh, TP.HCM???? DT: 4 x 19m???? Nhà cấp 4 rộng rãi – vào ở ngay???? Mặt tiền đường lớn, xe tải chạy thoải mái – cực hợp mở shop, văn phòng, kinh doanh✅ Khu dân cư đông đúc✅ Gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ✅ Sổ hồng riêng – công chứng ngay???? Giá chỉ 5.6 tỷ – có sẵn dòng tiền 6TR/tháng???? Liên hệ: 0909099043 xem nhà & thương lượng chính chủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 79 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền trần thị bốc – kinh doanh đỉnh – ô tô ngủ trong nhà", có mã số #320067, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu