Mặt tiền víp - sát quận 1 - kinh doanh đa ngành - mặt tiền 1 mặt hẻm ôtô.
Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 10, Quận 4, TP HCM
5 tỷ 550 triệu
93 m2 (42x7.3)
4 pn
3 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
MẶT TIỀN VÍP - SÁT QUẬN 1 - KINH DOANH ĐA NGÀNH - MẶT TIỀN 1 MẶT HẺM ÔTÔ. Diện tích: 92,7m2(4,2 x 7,3)+ Kết cấu: Trệt, 2 Lầu Đúc BTCT , gồm 4 phòng ngủ 3Wc, ban công. + Trước nhà có sân rộng Tối ÔTÔ chạy vi vu.. + Vị trí: Nằm ngày Đoàn Văn Bơ giao nhau đường Xóm chiếu, Sát quận 1 Sầm uất, Kinh doanh đa ngành.+ Nhà có cho thuê 10tr/ tháng. + Sổ vuông vức, Pháp lý chuẩn, Công chứng ngay trong ngày.- Giá chào 5.55 tỷ ( thương lượng ) Địa chỉ: Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 10, Quận 4, Hồ Chí Minh(Phường Khánh Hội, Hồ Chí Minh mới)Liên hệ sdt: 0779608139
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 93 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mặt tiền víp - sát quận 1 - kinh doanh đa ngành - mặt tiền 1 mặt hẻm ôtô.", có mã số #323517, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu