Tôn đản - f khánh hội q4 - khu dân cư hiện hữu không quy hoạch
Đường Tôn Đản, Phường 10, Quận 4, TP HCM
3 tỷ 350 triệu
29 m2 (36x8)
1 pn
1 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
TÔN ĐẢN - F KHÁNH HỘI Q4 - KHU DÂN CƯ HIỆN HỮU KHÔNG QUY HOẠCH - DT sổ : 29M2 ( 3,6m x 8m ) - SD 1 Trệt,1 Lầu , 1PN, 1WC ,bếp …- Hẻm gần đường ,Cách MT 30m- Giá bán cực tốt 3,35 tỷ ( thương lượng ưu tiên bán gấp giảm mạnh )Địa chỉ: Đường Tôn Đản, Phường 10, Quận 4, Hồ Chí Minh(Phường Khánh Hội, Hồ Chí Minh mới)- 0779608139 Lan xem nhà
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 36 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 29 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tôn đản - f khánh hội q4 - khu dân cư hiện hữu không quy hoạch", có mã số #323352, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu