Mình cần nhượng gấp phòng tại 236 khương đình, phường hạ đình, quận thanh xuân, hà nội
Đường Khương Đình, Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
5.8 triệu
30 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
MÌNH CẦN NHƯỢNG GẤP PHÒNG TẠI 236 KHƯƠNG ĐÌNH, PHƯỜNG HẠ ĐÌNH, QUẬN THANH XUÂN, HÀ NỘI
- Đầu tháng mình cần nhượng phòng tại 236 Khương Đình do chuyển chỗ làm, phòng như ảnh mọi người đến xem phòng trực tiếp ạ- Phòng đầy đủ tiện ích, điều hoà, giường, tủ bếp riêng, máy giặt, báo cháy....khoá vân tay an toàn, tiện lợi, thang máy…… chỉ việc xách vali đến ở ạ- Phòng 1n1k đầy đủ, tiện nghi. - Giá 5tr8. Phù hợp ở 3-4 người- Nhà đầy đủ trang bị pccc, giờ giấc tự do ko chung chủ .Để xe free tầng 1
=>Xem phòng liên hệ : 0397098464 nhé.
- Đầu tháng mình cần nhượng phòng tại 236 Khương Đình do chuyển chỗ làm, phòng như ảnh mọi người đến xem phòng trực tiếp ạ- Phòng đầy đủ tiện ích, điều hoà, giường, tủ bếp riêng, máy giặt, báo cháy....khoá vân tay an toàn, tiện lợi, thang máy…… chỉ việc xách vali đến ở ạ- Phòng 1n1k đầy đủ, tiện nghi. - Giá 5tr8. Phù hợp ở 3-4 người- Nhà đầy đủ trang bị pccc, giờ giấc tự do ko chung chủ .Để xe free tầng 1
=>Xem phòng liên hệ : 0397098464 nhé.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà trọ, dãy phòng trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mình cần nhượng gấp phòng tại 236 khương đình, phường hạ đình, quận thanh xuân, hà nội", có mã số #308982, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu