TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Nhà 1/trịnh thị miếng 1 trệt 1 lầu btct hẻm xe tải-ôtô 7 chỗ ngủ trong nhà-dt 5*18 gần phần mềm quang trung-đường tô ký
Thị trấn Hóc Môn, Huyện Hóc Môn, TP HCM
4 tỷ 900 triệu
90 m2 (5x18)
3 pn
3 wc
04-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ 1/TRỊNH THỊ MIẾNG 1 TRỆT 1 LẦU BTCT HẺM XE TẢI-ÔTÔ 7 CHỖ NGỦ TRONG NHÀDT 5*18 GẦN PHẦN MỀM QUANG TRUNG-ĐƯỜNG TÔ KÝ
Mô tả: Diện tích : ngang 5m dài 18.Vị trí : 1/ Trịnh Thị Miếng Thông tứ tung.Thới tam thôn-HMKết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu BTCT sân để xe, phòng khách 3 phòng ngủ, 2wc.SHR hoàn công đủ.Giá 4.9 tỷ TL???? Zelo: @909099043
Mô tả: Diện tích : ngang 5m dài 18.Vị trí : 1/ Trịnh Thị Miếng Thông tứ tung.Thới tam thôn-HMKết cấu: Nhà 1 trệt 1 lầu BTCT sân để xe, phòng khách 3 phòng ngủ, 2wc.SHR hoàn công đủ.Giá 4.9 tỷ TL???? Zelo: @909099043
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Nhà 1/trịnh thị miếng 1 trệt 1 lầu btct hẻm xe tải-ôtô 7 chỗ ngủ trong nhà-dt 5*18 gần phần mềm quang trung-đường tô ký", có mã số #305659, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu