Nhà 3 mặt tiền 134m2 ngang 7 kết cấu 1 trệt 1 lầu 3pn 2wc giá bán 5ty750tr call o79-53.53.53o
Đường Cầu Bè, Phường Ngọc Hiệp, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
5 tỷ 800 triệu
140 m2 (7x20)
3 pn
2 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
✿Bán gấp nhà view sông trung tâm Nha Trang – ngay Cầu Hộ, Ngọc Hiệp????????Giá chỉ 5 tỷ 750????Gửi anh Trantrung thông tin căn nhà:✔️ DT 134m2 ngang 7m✔️ Nhà góc 3 mặt tiền, ô tô tới nơi✔️ 1 trệt 1 lầu 1 tum, 3PN, 2WC✔️ Có sẵn phòng trọ cho thuê 2tr/tháng✔️ Dư gần 70m2 sân đậu ô tô, làm sân vườn cực đẹp✔️ Gần chợ Phương Sài, chợ Đầm, cách biển 3 phút xe máy???? Sổ hồng riêng, GPXD đầy đủ???? Liên hệ: Mr Đăng ????O79-53.53.53O⚡
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 140 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 3 mặt tiền 134m2 ngang 7 kết cấu 1 trệt 1 lầu 3pn 2wc giá bán 5ty750tr call o79-53.53.53o", có mã số #320121, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu