Nhà 3 tầng đường hà đông 2 trung tâm thanh khê
Đường Phú Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
9 tỷ 500 triệu
78 m2 (5x15.6)
3 pn
3 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà 3 tầng đường Hà Đông 2 trung tâm Thanh Khê+ Kết cấu nhà 3 tầng thiết kế hiện đại - 3 PN (có ngủ dưới) - Có sân xe, phòng giặt phơi.+ Đường 5m5 lề 2m đậu đỗ ô tô ngày đêm.+ Sát bên TTHC Phường, gần biển - kết nối sân bay, Ga tàu, bến xe trong 5 phút...+ Khu dân trí cao phù hợp an cư lâu dài.Liên hệ 0935 477 375 làm việc chính chủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 78 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà 3 tầng đường hà đông 2 trung tâm thanh khê", có mã số #324058, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu