Nhà (5x20) mặt tiền đông hưng thuận 11 – giảm sốc còn 9 tỷ
Đường Đông Hưng Thuận 11, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
9 tỷ
100 m2 (5x20)
1 pn
1 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ (5x20) MẶT TIỀN ĐÔNG HƯNG THUẬN 11 – GIẢM SỐC CÒN 9 TỶ
Trục đường vào KDC An Sương 68ha – khu dân cư sầm uất
Mặt tiền kinh doanh cực tốt, buôn bán đa ngành nghề.
Nhà 1 trệt 1 lầu
NHÀ (5x20) MẶT TIỀN ĐÔNG HƯNG THUẬN 11 – GIẢM SỐC CÒN 9 TỶ
Trục đường vào KDC An Sương 68ha – khu dân cư sầm uất
Mặt tiền kinh doanh cực tốt, buôn bán đa ngành nghề.
Nhà 1 trệt 1 lầu
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà (5x20) mặt tiền đông hưng thuận 11 – giảm sốc còn 9 tỷ", có mã số #309776, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu