Nhà bán trệt lầu - trung tâm nội ô ninh kiều, cần thơ - giá 1.89 tỷ - hoa hồng 30 triệu
Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường An Hòa, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
1 tỷ 890 triệu
44 m2 (3x14.1)
3 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÀ BÁN TRỆT LẦU, TRUNG TÂM NỘI Ô NINH KIỀU, CẦN THƠ, GIÁ 1.89 TỶ, HOA HỒNG 30 TRIỆU------------------------------Thông tin chi tiết: 1. Nhà trệt lầu, thổ cư, hoàn công2. Nhà sát lộ NVC, qua hẻm nhỏ3. Cách chợ An Hoà 200 mét4. Cách trường ĐH Công Nghệ 300m5. Nhà có 3 phòng ngủ & 2 Toilet trệt lầu6. Đưa trước 500 triệu nhận nhà ở ngay7. Nhà sơn sửa như mới, vào ở ngay8. Nhà có 3 máy lạnh Invertor cho 3 PN9. Hỗ trợ vay NH từ 1 tỷ đến 1.5 tỷ10. Liên hệ : A.Chung 0901040752
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Cần Thơ |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 44 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà bán trệt lầu - trung tâm nội ô ninh kiều, cần thơ - giá 1.89 tỷ - hoa hồng 30 triệu", có mã số #311043, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu