Nhà cách biển 100m sẵn mô hình kinh dôanh cafe ngang rộng 13m giá rẻ
Đường Dương Hiến Quyền, Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
28 tỷ
231 m2 (12x19)
3 pn
3 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
KHÔNG CÓ THỜI GIAN KINH DOANH NÊN NHƯỢNG LẠI QUÁN CÀ PHÊ MẶT TIỀN DƯƠNG HIẾN QUYỀN - VĨNH HOÀ NHA TRANG - KHU VỰC KINH DOANH SẦM UẤT chỉ 28tỷ-Diện Tích đất Sử Dụng: 231.1m2 Ngang 12m-Diện Tích công nhận sổ 199,5m2-Đường Nhựa Hiện Trạng 14m -Hướng Tây -Vị Trí Kinh Doanh Sầm Uất, Đầy Đủ Tiện Ích Cách Biển Phạm Văn Đồng Chỉ hơn 100m . Giá 28 Tỷ
Hotline: 0353178349
Hotline: 0353178349
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 231 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 14 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà cách biển 100m sẵn mô hình kinh dôanh cafe ngang rộng 13m giá rẻ", có mã số #308796, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu