Nhà đầu tư thông minh luôn tìm tài sản "dể vào tiền - dể giữ" tại the emerald garden view.
Đường Đại lộ Nguyễn Chí Thanh, Phường Hưng Định, Thị xã Thuận An, Bình Dương
600 triệu
67 m2 (7,050x9,050)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà đầu tư thông minh luôn tìm tài sản \"dể vào tiền - dể giữ\" tại The Emerald Garden View.NHÀ ĐẦU TƯ THÔNG MINH LUÔN TÌM TÀI SẢN “DỄ VÀO TIỀN – DỄ GIỮ DÒNG TIỀN”Trong giai đoạn thị trường chọn lọc như hiện nay, những sản phẩm:- Giá vừa tầm- Thanh toán nhẹ- Có nhu cầu ở thực cao… luôn được ưu tiên xuống tiền. The Emerald Garden View đang là dòng căn hộ nổi bật với:Giá chỉ từ 2,x tỷCăn hộ 54m² – thiết kế 2PN tối ưuHỗ trợ tài chính linh hoạtChỉ từ 9 triệu/tháng- Điểm mạnh dành cho nhà đầu tư:- Dễ tiếp cận khách thuê- Tệp khách hàng trẻ đông- Khả năng giữ giá tốt- Khai thác cho thuê ổn định- Dự án còn sở hữu:Hồ bơi trung tâmCông viên nội khuKhông gian sống xanh hiện đạiLiên hệ ngay: 0932152647 Nhận bảng giá & chính sách đầu tư mới nhất
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 16 tầng |
| Chiều ngang | 7,050 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9,050 m |
| Diện tích | 67 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đầu tư thông minh luôn tìm tài sản "dể vào tiền - dể giữ" tại the emerald garden view.", có mã số #320781, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu