Nhà đep đà nẵng sân cổng riênng ô tô ngủ trong nhà full nội thất
Phường Vạn Mỹ, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng
6 tỷ 250 triệu
74 m2 (44x17)
4 pn
3 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ ĐẸP ĐÀ NẴNG – VÒNG VẠN MỸ FULL NỘI THẤT
Diện tích 74m²
Mặt tiền 4.35m, nở hậu 4.55m
Nhà 4 tầng xây dựng kiên cố, móng cọc khoan nhồi chắc chắn
4 phòng ngủ rộng rãi, 3 WC
Phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi đầy đủ
Tặng toàn bộ nội thất đẹp, khách chỉ việc về ở
Có sẵn chỗ sạc xe điện
Bìa đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn
Giá chào: 6,25 tỷ (có thỏa thuận)
Liên hệ: Lan Anh 0947335296.
Diện tích 74m²
Mặt tiền 4.35m, nở hậu 4.55m
Nhà 4 tầng xây dựng kiên cố, móng cọc khoan nhồi chắc chắn
4 phòng ngủ rộng rãi, 3 WC
Phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi đầy đủ
Tặng toàn bộ nội thất đẹp, khách chỉ việc về ở
Có sẵn chỗ sạc xe điện
Bìa đỏ chính chủ, sang tên nhanh gọn
Giá chào: 6,25 tỷ (có thỏa thuận)
Liên hệ: Lan Anh 0947335296.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 44 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 74 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đep đà nẵng sân cổng riênng ô tô ngủ trong nhà full nội thất", có mã số #324561, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu