Bán nhà 2 tầng ngõ 128 an đà – gia viên – ô tô đỗ cửa – giá 1,82 tỷ
Phường Đằng Giang, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng
1 tỷ 820 triệu
52 m2 (4x13)
3 pn
2 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà tâm huyết tại trung tâm Gia Viên, sạch sẽ, vào ở ngay. Phù hợp gia đình trẻ an cư với tài chính hợp lý.
Vị trí ngõ rộng, ô tô đỗ cửa. Khu dân trí cao, an ninh tốt. Xung quanh đầy đủ chợ, trường học, tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chính:
Diện tích: 52,6m² (vuông vắn đẹp)
Nhà 2 tầng kiên cố
Công năng: khách – 3PN – 2WC – sân phơi
Không gian gọn gàng, sử dụng tốt
Pháp lý: Mua bán vi bằng
Giá bán: 1 tỷ 820 triệu (thoả thuận)
???? Liên hệ: 0898 699 588Thông tin rõ ràng – hỗ trợ thủ tục nhanh gọn – làm việc trực tiếp.
Vị trí ngõ rộng, ô tô đỗ cửa. Khu dân trí cao, an ninh tốt. Xung quanh đầy đủ chợ, trường học, tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chính:
Diện tích: 52,6m² (vuông vắn đẹp)
Nhà 2 tầng kiên cố
Công năng: khách – 3PN – 2WC – sân phơi
Không gian gọn gàng, sử dụng tốt
Pháp lý: Mua bán vi bằng
Giá bán: 1 tỷ 820 triệu (thoả thuận)
???? Liên hệ: 0898 699 588Thông tin rõ ràng – hỗ trợ thủ tục nhanh gọn – làm việc trực tiếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 2 tầng ngõ 128 an đà – gia viên – ô tô đỗ cửa – giá 1,82 tỷ", có mã số #322989, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu