Nhà đẹp quận 7 – 3 tầng đúc – ngang gần 6m hiếm- chỉ 5 tỷ 990
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP HCM
5 tỷ 999 triệu
77 m2 (58x13)
4 pn
3 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ ĐẸP QUẬN 7 – 3 TẦNG ĐÚC – NGANG GẦN 6M HIẾM
???? Giá chỉ 5 tỷ 990 – còn thương lượng
???? Diện tích: 67m²???? Ngang gần 6m – rất hiếm trong tầm giá???? Sổ hồng riêng – pháp lý chuẩn
???? Kết cấu:• 3 tầng đúc chắc chắn• 3 phòng ngủ• 3 WC• Phòng khách, bếp, phòng thờ• Hẻm trước nhà 6m, di chuyển thuận tiện
✅ Gần chợ, trường học✅ Khu dân cư hiện hữu✅ Thuận tiện di chuyển qua trung tâm✅ Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền
???? Liên hệ/Zalo: 0788 639 468 – Châu???? Nhận ký gửi nhà đất Nhà Bè – Quận 7Xem nhà thương lượng chính chủ Xin cảm ơn quan tâm
???? Giá chỉ 5 tỷ 990 – còn thương lượng
???? Diện tích: 67m²???? Ngang gần 6m – rất hiếm trong tầm giá???? Sổ hồng riêng – pháp lý chuẩn
???? Kết cấu:• 3 tầng đúc chắc chắn• 3 phòng ngủ• 3 WC• Phòng khách, bếp, phòng thờ• Hẻm trước nhà 6m, di chuyển thuận tiện
✅ Gần chợ, trường học✅ Khu dân cư hiện hữu✅ Thuận tiện di chuyển qua trung tâm✅ Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tiền
???? Liên hệ/Zalo: 0788 639 468 – Châu???? Nhận ký gửi nhà đất Nhà Bè – Quận 7Xem nhà thương lượng chính chủ Xin cảm ơn quan tâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 58 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 77 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp quận 7 – 3 tầng đúc – ngang gần 6m hiếm- chỉ 5 tỷ 990", có mã số #320194, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu