Nhà gần trần hưng đạo 34 tỷ – ngõ to yên tĩnh – nội thất sang
Đường Trần Hưng Đạo, Phường Trần Hưng Đạo, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
34 tỷ
80 m2 (5x16)
10 pn
10 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÀ GẦN TRẦN HƯNG ĐẠO 34 TỶ – NGÕ TO YÊN TĨNH – NỘI THẤT SANG
Khách thích nhà trung tâm nhưng không muốn mặt phố nên xem căn này.
Nhà nằm gần Trần Hưng Đạo – Thi Sách – Hàm Long.
80m mặt tiền 5m, xây 6 tầng thang máy.
Nội thất làm đẹp, phong cách hiện đại.
Hiện khai thác 10 phòng cho thuê kiểu khách sạn mini, doanh thu khoảng 150 triệu/tháng.
???? E Hào hỗ trợ xem nhà trực tiếp – 12 năm môi giới: 0336 588 588
Khách thích nhà trung tâm nhưng không muốn mặt phố nên xem căn này.
Nhà nằm gần Trần Hưng Đạo – Thi Sách – Hàm Long.
80m mặt tiền 5m, xây 6 tầng thang máy.
Nội thất làm đẹp, phong cách hiện đại.
Hiện khai thác 10 phòng cho thuê kiểu khách sạn mini, doanh thu khoảng 150 triệu/tháng.
???? E Hào hỗ trợ xem nhà trực tiếp – 12 năm môi giới: 0336 588 588
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà gần trần hưng đạo 34 tỷ – ngõ to yên tĩnh – nội thất sang", có mã số #322489, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu