Nhà hàm long 34 tỷ – thang máy xịn – giữ tiền trung tâm hà nội
Phố Hàm Long, Phường Cửa Nam, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
34 tỷ
80 m2 (5x16)
10 pn
10 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÀ HÀM LONG 34 TỶ – THANG MÁY XỊN – GIỮ TIỀN TRUNG TÂM HÀ NỘI
Một trong những dòng sản phẩm được nhiều khách tìm hiện nay:Gần phố lớn nhưng không cần mặt phố.
Nhà nằm gần Hàm Long – Trần Hưng Đạo – Bà Triệu.
80m xây 6 tầng thang máy, mặt tiền đẹp 5m.
Hiện có 10 phòng cho thuê dòng tiền khoảng 150 triệu/tháng.
Ngõ rộng, khu dân trí tốt, phù hợp khách mua giữ tiền lâu dài.
???? Liên hệ E Hào – 12 năm môi giới BĐS Hà Nội: 0336 588 588
☎️ Gọi ngay hoặc IB Zalo để Hào gửi thêm nhiều căn đẹp cùng phân khúc.
NHÀ HÀM LONG 34 TỶ – THANG MÁY XỊN – GIỮ TIỀN TRUNG TÂM HÀ NỘI
Một trong những dòng sản phẩm được nhiều khách tìm hiện nay:Gần phố lớn nhưng không cần mặt phố.
Nhà nằm gần Hàm Long – Trần Hưng Đạo – Bà Triệu.
80m xây 6 tầng thang máy, mặt tiền đẹp 5m.
Hiện có 10 phòng cho thuê dòng tiền khoảng 150 triệu/tháng.
Ngõ rộng, khu dân trí tốt, phù hợp khách mua giữ tiền lâu dài.
???? Liên hệ E Hào – 12 năm môi giới BĐS Hà Nội: 0336 588 588
☎️ Gọi ngay hoặc IB Zalo để Hào gửi thêm nhiều căn đẹp cùng phân khúc.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà hàm long 34 tỷ – thang máy xịn – giữ tiền trung tâm hà nội", có mã số #322280, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu