Nhà giá rẻ quận 2--đối diện công viên-đường 10m-khu văn minh-8,1 tỷ
Phường Bình Trưng Đông, TP HCM
8 tỷ 100 triệu
58 m2 (5x13)
5 pn
5 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÚ Ý : HÌNH ẢNH VÀ THÔNG TIN THẬT 100% SO VỚI BĐS ĐANG RAO BÁN NHÀ ĐẸP GIÁ RẺ PHƯỜNG BÌNH TRƯNG QUẬN 2 ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN ĐƯỜNG 10M
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 58 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà giá rẻ quận 2--đối diện công viên-đường 10m-khu văn minh-8,1 tỷ", có mã số #309710, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu