Nhà góc 2mt lâm thị hố q12 – 50m2 đúc lầu – hxh 8m – chỉ 2,9 tỷ
Đường Lâm Thị Hố, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, TP HCM
2 tỷ 900 triệu
50 m2 (4x12.5)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà Góc 2MT Lâm Thị Hố Q12 – 50m2 Đúc Lầu – HXH 8m – Chỉ 2,9 Tỷ???? NHÀ LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN – HẺM XE TẢI THÔNG LÂM THỊ HỐ – CHỈ 2,9 TỶ ????
???? Vị trí đẹp: 1/ Lâm Thị Hố, P. Trung Mỹ Tây, Q12✅ Diện tích: 50m² (4x13m)✅ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu đúc thật – 2PN rộng✅ Nhà góc 2 mặt tiền cực thoáng, có sân hông mát mẻ✅ Hẻm nhựa 8m thông, 2 xe tải tránh nhau✅ Khu bàn cờ dân cư đông, nhà lầu sầm uất
???? Giá chỉ: 2,9 tỷ???? Đang cho thuê 5 triệu/tháng???? Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay
☎️ Liên hệ xem nhà ngay – nhà đẹp giá tốt khó tìm Q12!
???? Vị trí đẹp: 1/ Lâm Thị Hố, P. Trung Mỹ Tây, Q12✅ Diện tích: 50m² (4x13m)✅ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu đúc thật – 2PN rộng✅ Nhà góc 2 mặt tiền cực thoáng, có sân hông mát mẻ✅ Hẻm nhựa 8m thông, 2 xe tải tránh nhau✅ Khu bàn cờ dân cư đông, nhà lầu sầm uất
???? Giá chỉ: 2,9 tỷ???? Đang cho thuê 5 triệu/tháng???? Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay
☎️ Liên hệ xem nhà ngay – nhà đẹp giá tốt khó tìm Q12!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà góc 2mt lâm thị hố q12 – 50m2 đúc lầu – hxh 8m – chỉ 2,9 tỷ", có mã số #323173, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu