Nhà hxh tô ngọc vân , thủ đức , giá 3.6 tỷ
Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
3 tỷ 600 triệu
60 m2 (42x14)
1 pn
1 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
NHÀ HXH TÔ NGỌC VÂN , THỦ ĐỨC , GIÁ 3.6 TỶ
* Diện tích: 60m2 (4.2x14)* Giá bán: 3.6 tỷHẻm xe hơi rộng, khu dân cư hiện hữu- Vị trí đẹp gần Tô Ngọc Vân , Tam Bình , Thủ Đức . TP HCM
- Phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư cho thuê- Khu vực tiện ích đầy đủ, gần chợ, trường học- Di chuyển thuận tiện về Phạm Văn Đồng và trung tâm TP.HCM
Liên hệ xem nhà trực tiếp : 0938661189
* Diện tích: 60m2 (4.2x14)* Giá bán: 3.6 tỷHẻm xe hơi rộng, khu dân cư hiện hữu- Vị trí đẹp gần Tô Ngọc Vân , Tam Bình , Thủ Đức . TP HCM
- Phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư cho thuê- Khu vực tiện ích đầy đủ, gần chợ, trường học- Di chuyển thuận tiện về Phạm Văn Đồng và trung tâm TP.HCM
Liên hệ xem nhà trực tiếp : 0938661189
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà hxh tô ngọc vân , thủ đức , giá 3.6 tỷ", có mã số #322679, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu