Nhà mặt tiền trục sư vạn hạnh – dòng tiền 100 triệu/tháng, dễ khai thác quận 10
Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 13, Quận 10, TP HCM
40 tỷ
80 m2 (4x20)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Chuyển nhượng nhà mặt tiền 545 Sư Vạn Hạnh Quận 10
???? Vị trí: Sư Vạn Hạnh, Phường 13, Quận 10
???? Diện tích đất: 4 m × 20 m
???? Kết cấu: Trệt + 3 tầng
???? Vị trí: Sư Vạn Hạnh, Phường 13, Quận 10
???? Diện tích đất: 4 m × 20 m
???? Kết cấu: Trệt + 3 tầng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mặt tiền trục sư vạn hạnh – dòng tiền 100 triệu/tháng, dễ khai thác quận 10", có mã số #310860, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu