Nhà tam bình – thủ đức -giá nhỉnh 8 tỷ
Đường 10A, Phường Tam Bình, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
8 tỷ
80 m2 (4x20)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
NHÀ TAM BÌNH – THỦ ĐỨC -GIÁ NHỈNH 8 TỶ
NHÀ TAM BÌNH – THỦ ĐỨC -GIÁ NHỈNH 8 TỶ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà tam bình – thủ đức -giá nhỉnh 8 tỷ", có mã số #310642, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu