Nhà tập thể đẹp - giá tốt - vị trí đắc địa tại 107 lò đúc, quận hai bà trưng, tphn
Phố Lò Đúc, Phường Đống Mác, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
3 tỷ 280 triệu
50 m2 (1x1)
2 pn
2 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ TẬP THỂ ĐẸP - GIÁ TỐT - Vị Trí Đắc Địa Tại 107 Lò Đúc, Quận Hai Bà Trưng, TPHNDiện tích: sổ 15/50m2Giá bán: 3 tỷ 280- Nhà tập thể tầng 1, xinh xắn, thông thoáng, đủ công năng- Nằm ngay vị trí trung tâm nên gần trường, chợ, bệnh viện, ...- Khu dân cư tri thức, an ninh đảm bảo- Đường rộng, đi lại thuận tiện- Phong thủy tốt, gia chủ ở rất có lộc- Pháp lý đầy đủ, thủ tục sang tên nhanh chóng- TIỀM NĂNG LỚN: Nhà đất luôn tăng giá theo tình hình chung của BĐS nên đảm bảo đầu tư sinh lời caoLiên hệ 0389920523
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà tập thể đẹp - giá tốt - vị trí đắc địa tại 107 lò đúc, quận hai bà trưng, tphn", có mã số #309040, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu