Nhận giữ chỗ tòa v8, v9 sunshine sky city chiết khấu 1%, giá từ 98 triệu/m2, lịch thanh toán giãn
Đường 10, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP HCM
7 tỷ 600 triệu
86 m2 (9x10)
2 pn
2 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Nhận giữ chỗ tòa V8, V9 sunshine sky city chiết khấu 1%, giá từ 98 triệu/m2, lịch thanh toán giãn
Sunshine Sky City liền kề khu đô thị Phú Mỹ Hưng vị trí Kim Cương Nam Sài Gòn tại khu vực sầm uất bậc nhất Nam Sài Gòn.- 15 phút di chuyển đến trung tâm, 10 phút chạy xe đến trung tâm tài chính Thủ Thiêm.
Sunshine Sky City liền kề khu đô thị Phú Mỹ Hưng vị trí Kim Cương Nam Sài Gòn tại khu vực sầm uất bậc nhất Nam Sài Gòn.- 15 phút di chuyển đến trung tâm, 10 phút chạy xe đến trung tâm tài chính Thủ Thiêm.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 86 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhận giữ chỗ tòa v8, v9 sunshine sky city chiết khấu 1%, giá từ 98 triệu/m2, lịch thanh toán giãn", có mã số #307982, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu