Nhượng lại căn nhà tâm huyết tại thôn cổ dương, xã tiên dương, đông anh chỉ hơn 4 tỉ xíu
Đường Cổ Dương, Xã Tiên Dương, Huyện Đông Anh, Hà Nội
4 tỷ 500 triệu
41 m2 (33x12.38)
4 pn
4 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Chính chủ cần nhượng lại căn nhà tâm huyết tại thôn Cổ Dương, xã Tiên Dương, Đông Anh chỉ hơn 4 tỉ xíu
Vị trí đắc địa, dân trí cao, không gian sống trong lành.
Diện tích: 40.8m².
Vị trí đắc địa, dân trí cao, không gian sống trong lành.
Diện tích: 40.8m².
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 33 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 41 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhượng lại căn nhà tâm huyết tại thôn cổ dương, xã tiên dương, đông anh chỉ hơn 4 tỉ xíu", có mã số #308799, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu