Nơi bạn có thể vừa ở vừa kinh doanh tốt-khu vực nhộn nhịp-an ninh-11,2tỳ
Phường Phước Long B, TP HCM
11 tỷ 200 triệu
92 m2 (43x19)
2 pn
2 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Mặt Tiền Khu phước Long B Quận 9 với tài chính chỉ 11,2 tỳ-92M2 đã hấp dẫn bạn chưa ? Còn thương lượng nữa nhé khách ơi !!- với chiều dài 19m x 4.3m, nở hậu tài lộc, kết cấu 1 trệt + 1 Lửng + 1 thượng trồng hoa lan uống trà- 2
Mặt Tiền Khu phước Long B Quận 9 với tài chính chỉ 11,2 tỳ-92M2 đã hấp dẫn bạn chưa ? Còn thương lượng nữa nhé khách ơi !!- với chiều dài 19m x 4.3m, nở hậu tài lộc, kết cấu 1 trệt + 1 Lửng + 1 thượng trồng hoa lan uống trà- 2
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 92 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nơi bạn có thể vừa ở vừa kinh doanh tốt-khu vực nhộn nhịp-an ninh-11,2tỳ", có mã số #308846, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu