Nơi hương trầm hoà quyện cùng cốt cách nguyễn du
Phố Nguyễn Du, Phường Nguyễn Du, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
26 triệu
40 m2 (5x8)
1 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
NƠI HƯƠNG TRẦM HOÀ QUYỆN CÙNG CỐT CÁCH NGUYỄN DU
\"Một không gian là mảnh ghép tâm giao cho những ngành nghề mang hơi thở của sự tĩnh lặng và chiều sâu văn hóa.\"
Khu vực: Đối diện BỘ CÔNG AN cực kỳ phù hợp với không gian thưởng trà hoặc trưng bày kỳ nam, trầm hương cao
NƠI HƯƠNG TRẦM HOÀ QUYỆN CÙNG CỐT CÁCH NGUYỄN DU
\"Một không gian là mảnh ghép tâm giao cho những ngành nghề mang hơi thở của sự tĩnh lặng và chiều sâu văn hóa.\"
Khu vực: Đối diện BỘ CÔNG AN cực kỳ phù hợp với không gian thưởng trà hoặc trưng bày kỳ nam, trầm hương cao
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nơi hương trầm hoà quyện cùng cốt cách nguyễn du", có mã số #310639, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu