Chính chủ cần bán nhà mặt tiền tại phường 4, quận 8, tp hcm
Phường 04, Quận 8, TP HCM
16 tỷ 500 triệu
80 m2 (4x20)
4 pn
5 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ MẶT TIỀN Tại Phường 4, Quận 8, TP HCMNHÀ ĐẸP GIÁ TỐT VÀO Ở NGAY
Diện tích đất: 80m2, (4mx20)Giá bán: 16,5 tỷKết cấu nhà: Nhà 4 tầng, 4 phòng ngủ, 5 phòng wc
-Nhà mới xây, kiên cố và nội thất cao cấp như: nhà vệ sinh trang bị bồn cầu thông minh, cửa ra vào được gắn cửa tự động, vật liệu xây dựng và thiết kế được trang bị cao cấp... vì dự định ở nhưng ngộp Bank nên cần bán. - Vị trí: đối diện BV Đa khóa Chánh Hưng, siêu thị Parc mall (5p đi bộ), gần trường đại học, ngân hàng, quán nhậu và nhà hàng ...- Khu dân cư đông đúc, dân trí cao, an ninh đảm bảo. Đất sạch đẹp, không dính quy hoạch- Giao thông thuận tiện- Pháp lý Sổ Hồng hoàn công đầy đủ, sang tên nhanh chóng- Thích hợp để ở lâu dài hoặc đầu tư- Liên hệ chính chủ: A Đại 0389913492
https://www.youtube.com/watch?v=aNE25QHu__g
Diện tích đất: 80m2, (4mx20)Giá bán: 16,5 tỷKết cấu nhà: Nhà 4 tầng, 4 phòng ngủ, 5 phòng wc
-Nhà mới xây, kiên cố và nội thất cao cấp như: nhà vệ sinh trang bị bồn cầu thông minh, cửa ra vào được gắn cửa tự động, vật liệu xây dựng và thiết kế được trang bị cao cấp... vì dự định ở nhưng ngộp Bank nên cần bán. - Vị trí: đối diện BV Đa khóa Chánh Hưng, siêu thị Parc mall (5p đi bộ), gần trường đại học, ngân hàng, quán nhậu và nhà hàng ...- Khu dân cư đông đúc, dân trí cao, an ninh đảm bảo. Đất sạch đẹp, không dính quy hoạch- Giao thông thuận tiện- Pháp lý Sổ Hồng hoàn công đầy đủ, sang tên nhanh chóng- Thích hợp để ở lâu dài hoặc đầu tư- Liên hệ chính chủ: A Đại 0389913492
https://www.youtube.com/watch?v=aNE25QHu__g
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần bán nhà mặt tiền tại phường 4, quận 8, tp hcm", có mã số #321634, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu