Chuyên xe địa hình - xe thể thao - xe đạp điện
Đường Tạo Lực 1, Phường Phú Hòa, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương
1 nghìn
1 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHUYÊN XE ĐỊA HÌNH - XE THỂ THAO - XE ĐẠP ĐIỆN
- Giá đã ghi trực tiếp trên hình- Xe đẹp – chạy mạnh – nhiều mẫu lựa chọn- Phù hợp đi học, đi làm, thể thao, dã ngoại
- Bình bảo hành 2 tháng- Xe tại Phú Hoà – Thủ Dầu Một- Ship các tỉnh miền Tây chỉ 150K
- Ship đi xa vui lòng cọc trước 500K
Liên hệ ngay: 0921 487 879Nhanh tay inbox hoặc gọi trực tiếp để chọn xe đẹp giá tốt nhé!
- Giá đã ghi trực tiếp trên hình- Xe đẹp – chạy mạnh – nhiều mẫu lựa chọn- Phù hợp đi học, đi làm, thể thao, dã ngoại
- Bình bảo hành 2 tháng- Xe tại Phú Hoà – Thủ Dầu Một- Ship các tỉnh miền Tây chỉ 150K
- Ship đi xa vui lòng cọc trước 500K
Liên hệ ngay: 0921 487 879Nhanh tay inbox hoặc gọi trực tiếp để chọn xe đẹp giá tốt nhé!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bất động sản khác Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 1 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chuyên xe địa hình - xe thể thao - xe đạp điện", có mã số #322677, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu