Khương trung – ccmn 43m² – 5t – mt 6m – 8 phòng
Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
13 tỷ
43 m2 (6x7)
8 pn
9 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? KHƯƠNG TRUNG – CCMN 43M² – 5T – MT 6M – 8 PHÒNG ???????? Giá: 13 tỷ✔️ Mặt tiền 6m hiếm – 1 nhà ra ngõ 211✔️ 5 tầng – 8 phòng khép kín full nội thất✔️ Ô tô đỗ đầu ngõ – kinh doanh sầm uất???? Điểm nổi bật:Nhà mới đẹp, khe thoáng bên cạnh, phòng sángDòng tiền ~36tr/tháng (4.5tr/phòng) – vận hành ngayGần hồ Đầm Hồng, khu dân cư đông, dễ cho thuêGiao thông tiện: gần Vành đai 2.5 – Khương Trung – Trường Chinh, di chuyển nhanh???? Phù hợp đầu tư giữ tiền, khai thác dòng tiền ổn định???? Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch⚡ Mặt tiền lớn – vị trí đẹp – dòng tiền tốt???? Mr Hùng: 0869.181.413 – Gọi ngay chốt sớm!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 43 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 9 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Khương trung – ccmn 43m² – 5t – mt 6m – 8 phòng", có mã số #317751, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu