Nhà đẹp như khách sạn- lê trọng tấn tx – 41m² – 6t thang máy – lô góc – full nội thất
Phố Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
14 tỷ 800 triệu
41 m2 (46x9)
4 pn
5 wc
3 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ ĐẸP NHƯ KHÁCH SẠN- LÊ TRỌNG TẤN TX – 41M² – 6T THANG MÁY – LÔ GÓC – FULL NỘI THẤT ???????? Giá: hơn 14 tỷ✔️ MT 4.6m – nở hậu đẹp✔️ 6 tầng – mỗi tầng 1 phòng rộng✔️ Lô góc thoáng sáng – cách ô tô ~20m???? Điểm nổi bật:Nhà đẹp như khách sạn, tặng full nội thấtThang máy + thang bộ cuối nhà, thiết kế tối ưuNgõ thông, gần sân chơi, ở cực sướngGiao thông tiện: đi Hoàng Văn Thái – Trường Chinh – Lê Trọng Tấn nhanh chóng???? Công năng: 4PN master + phòng đa năng + sân phơi???? Sổ đỏ nở hậu – sẵn sàng giao dịch⚡ Nhà đẹp hiếm – chỉ việc xách vali vào ở???? Mr Hùng: 0869.181.413 – Gọi ngay xem nhà!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 46 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 41 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp như khách sạn- lê trọng tấn tx – 41m² – 6t thang máy – lô góc – full nội thất", có mã số #317953, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu