Lê trọng tấn- tx – 42.5m² – 7t thang máy – nhà mới
Phố Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
19 tỷ
43 m2 (48x7)
4 pn
6 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? LÊ TRỌNG TẤN- TX – 42.5M² – 7T THANG MÁY – NHÀ MỚI ???????? Giá: 19 tỷ ✔️ MT 4.8m – nhà mới tinh✔️ 7 tầng thang máy – thiết kế hiện đại✔️ Ngõ thông – cách ô tô tránh ~20m???? Điểm nổi bật:Mỗi tầng 1 phòng rộng – tối ưu ở/cho thuêQuy hoạch mở đường 17m → tiềm năng tăng giá mạnhGiao thông cực tiện: gần Trường Chinh – Lê Trọng Tấn, di chuyển nhanh các quận???? Công năng đầy đủ: ở + kinh doanh + dòng tiền???? Sổ đỏ đẹp – giao dịch nhanh⚡ Nhà mới – vị trí đẹp – tiềm năng cao???? Mr Hùng: 0869.181.413 – Gọi ngay xem nhà!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 48 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 7 m |
| Diện tích | 43 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Lê trọng tấn- tx – 42.5m² – 7t thang máy – nhà mới", có mã số #317796, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu