Phòng home sạch đẹp gần cách mạng tháng 8 , phường 8, tp đà lạt
Phường 8, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
1.1 triệu
20 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
PHÒNG HOME SẠCH ĐẸP GẦN CÁCH MẠNG THÁNG 8 , PHƯỜNG 8
_ Bạn đang tìm chỗ ở sạch sẽ, đầy đủ tiện nghi, chi phí tiết kiệm?\"\" Bên mình có dạng home phù hợp cho học sinh, sinh viên và người đi làm với không gian thoải mái, an ninh và giờ giấc tự do. \"\"
* Tiện ích có sẵn:- Sân đậu xe máy rộng rãi- Phòng có sẵn nệm mềm, gối đầy đủ- Khu vệ sinh bên ngoài sạch sẽ- Có bình nóng lạnh- Bếp sử dụng chungMáy giặt ngoài- Có người dọn vệ sinh thường xuyênBao điện, nước, wifi
* Giá chỉ từ: 1 triệu – 1.2 triệu – 1.3 triệu – 1.4 triệu – 1.5 triệu /tháng và 1 phòng 3tr5 / tháng ạ* Địa chỉ: 30/1 Trần Quang Khải, P8Gần đường Cách Mạng Tháng Tám
** Liên hệ ngay: 0909839177
_ Bạn đang tìm chỗ ở sạch sẽ, đầy đủ tiện nghi, chi phí tiết kiệm?\"\" Bên mình có dạng home phù hợp cho học sinh, sinh viên và người đi làm với không gian thoải mái, an ninh và giờ giấc tự do. \"\"
* Tiện ích có sẵn:- Sân đậu xe máy rộng rãi- Phòng có sẵn nệm mềm, gối đầy đủ- Khu vệ sinh bên ngoài sạch sẽ- Có bình nóng lạnh- Bếp sử dụng chungMáy giặt ngoài- Có người dọn vệ sinh thường xuyênBao điện, nước, wifi
* Giá chỉ từ: 1 triệu – 1.2 triệu – 1.3 triệu – 1.4 triệu – 1.5 triệu /tháng và 1 phòng 3tr5 / tháng ạ* Địa chỉ: 30/1 Trần Quang Khải, P8Gần đường Cách Mạng Tháng Tám
** Liên hệ ngay: 0909839177
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 20 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Phòng home sạch đẹp gần cách mạng tháng 8 , phường 8, tp đà lạt", có mã số #322591, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu