Cho thuê mặt bằng tầng trệt 15 triệu/tháng phường 5 đà lạt
Phường 5, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
15 triệu
112 m2 (5x22)
2 pn
3 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê mặt bằng tầng trệt 15 triệu/tháng Phường 5 Đà Lạt- Địa chỉ: Lê Quý Đôn, phường 5, Đà Lạt- Diện tích: 112,5m2 (4,5x25m)- Gồm: 1 phòng khách lớn, 2 phòng ngủ, 3 WC- Ưu tiên: kinh doanh văn phòng, spa, cửa hàng kinh doanh, dịch vụ- Chung chủ, chủ nhà ở phía trên- Giá: 15 triệu/tháng- Liên Hệ : 0911451686 Em Tâm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 112 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê mặt bằng tầng trệt 15 triệu/tháng phường 5 đà lạt", có mã số #322662, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu