Cho thuê homestay sào nam phường 11 đà lạt 7 triệu/tháng
Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
7 triệu
60 m2 (15x4)
2 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cho thuê homestay Sào Nam phường 11 Đà Lạt 7 triệu/tháng- Diện tích đất: 60 m2 (15x4m)- Kết cấu: 1 trệt- Công năng: 1 phòng khách, 1 bếp, 2 phòng ngủ, 1 WC- Nội thất đầy đủ, hiện đại, sang trọng, nước dùng năng lượng mặt trời , Wiwi, camera, đầy đủ. - Giá điện, nước theo giá nhà nước.- Giá: 7 triệu/tháng, cọc 2 đóng 2 tháng- Chi tiết: 0968071830
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 4 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê homestay sào nam phường 11 đà lạt 7 triệu/tháng", có mã số #322509, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu