Phước long b quận 9-50m2, 2pn, 2wc, mặt tiền đẹp- 5,6tỷ thương lượng
Phường Phước Long B, TP HCM
5 tỷ 600 triệu
40 m2 (45x11)
2 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
Chủ cần tiền để lại căn nhà thoáng,đẹp, dọn vào ở ngay, khu an ninh, gần chợ,tiện cho gia đình an cư lâu dài hay mua cho thuê giữ tài sản với tài chính thấp ngay tại Phước Long B Quận 9- Giá: 5,6 tỷ VND,còn thương lượng cho khách thiện chí
Chủ cần tiền để lại căn nhà thoáng,đẹp, dọn vào ở ngay, khu an ninh, gần chợ,tiện cho gia đình an cư lâu dài hay mua cho thuê giữ tài sản với tài chính thấp ngay tại Phước Long B Quận 9- Giá: 5,6 tỷ VND,còn thương lượng cho khách thiện chí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Phước long b quận 9-50m2, 2pn, 2wc, mặt tiền đẹp- 5,6tỷ thương lượng", có mã số #308342, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu