Quận 7, ngay cầu phú mỹ. 4x18m. đường 12m. chỉ 11 tỷ 6. cần bán gấp
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP HCM
11 tỷ 600 triệu
70 m2 (4x18)
2 pn
2 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
- Cần đổi nhà to hơn.
- Vị trí ngay Nhà Thi Đấu Đa Năng
- Khu đồng bộ có cả Biệt thự và Nhà phố.
- Vị trí ngay Nhà Thi Đấu Đa Năng
- Khu đồng bộ có cả Biệt thự và Nhà phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Quận 7, ngay cầu phú mỹ. 4x18m. đường 12m. chỉ 11 tỷ 6. cần bán gấp", có mã số #322260, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu