TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Quỹ căn studio- 1pn-2pn-3pn tòa sky1 và sky2 không chênh kí trực tiếp chủ đầu tư mik group
Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
3 tỷ 880 triệu
33 m2 (4x8)
1 pn
1 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
CĐT MIK Group chính thức mở bán căn hộ cao cấp MIK An Khánh Imperia Sky Park
Tọa lạc mặt Đại lộ Thăng Long, kề cận nút giao Vành đai 3.5, sát cạnh đại đô thị Vinhomes Smart City vị trí chiến lược hiếm có phía Tây Hà Nội.
Quy mô dự án:
Gần 4ha quỹ đất vàng còn lại tại Nam An Khánh.
CĐT MIK Group chính thức mở bán căn hộ cao cấp MIK An Khánh Imperia Sky Park
Tọa lạc mặt Đại lộ Thăng Long, kề cận nút giao Vành đai 3.5, sát cạnh đại đô thị Vinhomes Smart City vị trí chiến lược hiếm có phía Tây Hà Nội.
Quy mô dự án:
Gần 4ha quỹ đất vàng còn lại tại Nam An Khánh.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 33 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Quỹ căn studio- 1pn-2pn-3pn tòa sky1 và sky2 không chênh kí trực tiếp chủ đầu tư mik group", có mã số #307479, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu