Sang nhượng mặt bằng kinh doanh ăn vặt – vị trí đẹp gần trường học
Đường D25, Phường Thuận Giao, Thị xã Thuận An, Bình Dương
4 triệu
165 m2 (55x30)
1 pn
1 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
SANG NHƯỢNG MẶT BẰNG KINH DOANH ĂN VẶT – VỊ TRÍ ĐẸP GẦN TRƯỜNG HỌC
Do có việc gia đình, tôi cần sang nhượng lại mặt bằng kinh doanh ăn vặt với thông tin như sau:
Diện tích: 5,5m x 30m (tổng 165m²), rộng rãi, thoải mái để xe cho học sinhVị trí: Mặt đường chính D25, Thuận Giao, Thuận An, Bình DươngKhu vực đông dân cư:Đối diện cổng trường THCS (lượng học sinh ổn định)Phía sau là khu chung cư đông đúcMặt bằng phù hợp kinh doanh ăn vặt, trà sữa, đồ uống, quán ăn nhỏGiá thuê hiện tại: 4 triệu/thángChủ nhà thân thiện, dễ tính, hợp đồng ký 2 năm/lần
???? Giá sang nhượng: Thỏa thuận???? Liên hệ: 0963 234 291 (Anh Thường)
Do có việc gia đình, tôi cần sang nhượng lại mặt bằng kinh doanh ăn vặt với thông tin như sau:
Diện tích: 5,5m x 30m (tổng 165m²), rộng rãi, thoải mái để xe cho học sinhVị trí: Mặt đường chính D25, Thuận Giao, Thuận An, Bình DươngKhu vực đông dân cư:Đối diện cổng trường THCS (lượng học sinh ổn định)Phía sau là khu chung cư đông đúcMặt bằng phù hợp kinh doanh ăn vặt, trà sữa, đồ uống, quán ăn nhỏGiá thuê hiện tại: 4 triệu/thángChủ nhà thân thiện, dễ tính, hợp đồng ký 2 năm/lần
???? Giá sang nhượng: Thỏa thuận???? Liên hệ: 0963 234 291 (Anh Thường)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 55 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 165 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng mặt bằng kinh doanh ăn vặt – vị trí đẹp gần trường học", có mã số #310256, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu