Cho thuê căn hộ chung cư marina tower (marina riverside) 2pn- tại vĩnh phú, thuận an, bình dương
Đường 1, Phường Vĩnh Phú, Thị xã Thuận An, Bình Dương
6.3 triệu
72 m2 (1x1)
2 pn
2 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ CĂN HỘ Chung cư Marina Tower (Marina Riverside) 2PN- TẠI Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương* Địa chỉ: Chung cư Marina Tower (Marina Riverside) – Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương (gần Quốc lộ 13, di chuyển thuận tiện về TP.HCM)* Diện tích: 72m2* Thiết kế : 2 phòng ngủ – 2 phòng vệ sinh- Nội thất cơ bản: Tủ quần áo, Bếp + kệ bếp, Bàn ghế làm việc, Rèm cửa, đèn chiếu sáng đầy đủ- Nhà sạch, thoáng mát – vào ở ngay- Khu an ninh, yên tĩnh- Hồ bơi, khu vui chơi, BBQ- Giờ giấc tự do-> Phù hợp: Gia đình, người đi làm thuê lâu dài, giữ gìn nhà** Giá thuê: 6,3 triệu/tháng- Cọc: 2 tháng=> Liên hệ: 0396408517 (Trí)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê căn hộ chung cư marina tower (marina riverside) 2pn- tại vĩnh phú, thuận an, bình dương", có mã số #310729, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu